Babban Madaidaicin Babban Matsi Mai Wanki Laser Kayan Aikin Tsabtace Injin Cire Tsatsa

Takaitaccen Bayani:

6000W Ci gaba da Laser Cleaning Machine - Babban iko, Babban inganci, Magani-Grade Masana'antu

The 6000W m Laser tsaftacewa inji ne wani high-yi masana'antu bayani tsara dontsatsa mai girma da cire fentiakan tsarin karfe da sauran saman karfe. Tare da shina kwarai ikon fitarwakumam m Laser aiki, ya dace musamman don aikace-aikacen nauyi mai nauyi a cikin masana'antu kamar gini, ginin jirgi, layin dogo, sinadarai, da masana'antu.

Wannan injin yana iyazurfin tsaftacewamanyan saman yayin da lokaci guda inganta darashin tausayi, yin shi manufa domin pre-jiyya kafinmatakai na biyukamar shafa, walda, ko bonding. Ta hanyar kawar da gurɓataccen abu kamar tsatsa, fenti, maiko, da yadudduka oxide tare da madaidaicin madaidaici, yana tabbatar da mafi kyawun mannewa da tsayin daka na jiyya na gaba.

Mabuɗin fasali:

  1. Ƙarfin Ƙarfi Mai Girma (6000W)
    Samar da ƙarfi Laser makamashi don m kayan cire, tabbatar da high-gudun tsaftacewa ko da a lokacin farin ciki tsatsa ko mahara fenti yadudduka.

  2. Babban Rufe Wurin Aiki
    An tsara shi don ayyuka masu yawa na jiyya na ƙasa, rage yawan aikin hannu da lokacin sarrafawa don manyan kayan aiki.

  3. Safe da Ayyukan Aminci
    Tsaftacewa mara lamba yana rage haɗarin lalacewa. Babu wani sinadari ko abrasives da ake buƙata, yana rage gurɓatar muhalli da bayyanar da ma'aikaci ga abubuwa masu cutarwa.

  4. Surface Roughing Capability
    Yana ƙara ƙananan ƙarancin kayan tushe, yana haɓaka mafi kyawun mannewa don fenti, sutura, ko adhesives yayin aiki na biyu.

  5. Yanayin Aikace-aikace iri-iri
    Manufa don amfani a cikin jirgin ruwa kiyayewa, nauyi kayan aiki refurbishment, karfe tsarin gyara, da kuma masana'antu samar line tsaftacewa.

  6. Daidaitaccen Tsaftace ingancin
    Yana ba da ingantaccen aiki tare da tsarin sarrafawa mai hankali wanda ke tabbatar da sakamakon tsaftacewa iri ɗaya, har ma akan filaye marasa tsari ko hadaddun.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

babban iko 6000w fiber Laser tsaftacewa inji
babban iko 6000w fiber Laser tsaftacewa inji

1.BA TUNTUBE

Ruwan tabarau mai tsaftar watt na 6000 watt yana ɗaukar tsayin mai hankali F1800. Lokacin tsaftacewa, yana da nisan mil 1.5 daga saman kayan aikin kuma yana da hanyoyi guda biyu masu hurawa don ware gurɓataccen gurɓataccen abu da kuma kare ruwan tabarau daga gurɓatawa.

2. GUDUN GUDU

Gudun tsaftacewa yana da sauri kuma tasirin tsaftacewa ya fi tsabta. Tsabtace watt 6000 na iya tsaftace kusan murabba'in murabba'in murabba'in 27 na Layer oxide, mita murabba'in murabba'in 90 na tsatsa, da murabba'in murabba'in murabba'in 20 a kowace awa (ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan cirewa ya dogara da sigogin laser da halayen kayan).

3.TSARO

Tsaftace Laser baya buƙatar ƙarin kayan niƙa ko kaushi na sinadarai, kuma babu hayaniya. kura, ko abubuwa masu cutarwa. Duk wani tururi da aka samar a lokacin aikin tsaftacewa za a iya cire shi cikin sauƙi ta hanyar shaye-shaye.

4.SAUKI DA KYAU

Tare da kyakkyawan ikonsa don kawo ingantaccen gogewa mai tsabta, tsarin aiki yana da babban sassauci. Za'a iya daidaita girman tsaftacewa da yardar kaina daga 200 zuwa 500mm don saduwa da bukatun tsaftacewa na wurare daban-daban da kuma ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki, ko wani yanki ne mai kunkuntar ko babban yanki da za a tsabtace farfajiya, ana iya sarrafa shi cikin sauƙi.

5. IYAWA

Kasancewar šaukuwa, waɗannan injuna sun fi ƙanƙanta kuma sun fi wayar hannu idan aka kwatanta da takwarorinsu na tsaye.l Wannan ya sa su dace don ayyukan tsaftace wurin a wurare daban-daban, kamar saitunan masana'antu, wuraren maido da tarihi, da masana'antu.

6.YADDA AKE AMFANI

Ana amfani da su a cikin aikace-aikace masu yawa, ciki har da cire tsatsa, cire fenti, tsaftace kayan tarihi, da kuma shirye-shirye na karfe don walda ko sutura. Madaidaicin su yana sa su zama masu amfani musamman a masana'antu inda kiyaye amincin farfajiyar asali ke da mahimmanci.

babban iko 6000w fiber Laser tsaftacewa inji
babban iko 6000w fiber Laser tsaftacewa inji
babban iko 6000w fiber Laser tsaftacewa inji
Samfura Saukewa: FST-6000
Ƙarfin Laser 6000w
Nau'in Laser MAX/Raycus
Tsawon zangon tsakiya 1064nm ku
Tsawon igiya 10m
Tsaftacewa inganci 20m3/h
Harshen tallafi Turanci, Sinanci, Jafananci, Koriya, Rashanci, Yaren mutanen Poland, Jamusanci, da sauransu
Nau'in Sanyi Ruwa sanyaya
Mitar bugun bugun jini (KHz) 20-200
Nisa Ana dubawa (mm) 10-300 / 500mm
Nisan Hankali da ake tsammani 160m
Ƙarfin shigarwa 380v 50 Hz
Girma 1320mm*720*1220mm
nauyi 254KG

 

babban iko 6000w fiber Laser tsaftacewa inji
babban iko 6000w fiber Laser tsaftacewa inji
babban iko 6000w fiber Laser tsaftacewa inji
babban iko 6000w fiber Laser tsaftacewa inji
babban iko 6000w fiber Laser tsaftacewa inji
babban iko 6000w atomatik fiber Laser tsaftacewa inji
6000W Laser tsaftacewa inji

Liaocheng Foster Laser Science & Technology Co., Ltd.

Liaocheng Foster Laser Science & Technology Co., Ltd. Kwararren masana'anta da aka sadaukar don bincike da samar da kayan aikin Laser, ya rufe yanki sama da murabba'in murabba'in 10000. Mu yafi samar da Laser engraving inji, Laser alama inji, Laser sabon inji, Laser waldi inji, Laser tsaftacewa inji.

Tun lokacin da aka kafa shi a cikin 2004, Foster Laser koyaushe yana bin cibiyar abokin ciniki. By 2023. Foster Laser kayan aiki da aka fitar dashi zuwa fiye da 100 kasashe da yankuna, ciki har da Amurka, Brazil, Mexico, Australia, Turkey, da kuma Koriya ta Kudu, lashe amincewa da goyon bayan abokan ciniki. Samfuran kamfanin suna da CE, ROHS da sauran takaddun gwaji, adadin haƙƙin fasaha na aikace-aikacen, kuma suna ba da sabis na OEM ga masana'antun da yawa.

Foster Laser sanye take da ƙwararrun ƙungiyar R&D, ƙungiyar tallace-tallace, da ƙungiyar bayan-tallace-tallace, waɗanda zasu iya ba ku cikakkiyar ƙwarewar siye da amfani. Kamfanin na iya keɓance samfuran. tambura, launuka na waje, da sauransu bisa ga buƙata. Cika buƙatun ku na keɓancewa.

Foster Laser, muna jiran ziyarar ku.

babban iko 6000w atomatik fiber Laser tsaftacewa inji
babban iko 6000w atomatik fiber Laser tsaftacewa inji
babban iko 6000w atomatik fiber Laser tsaftacewa inji
6000W Laser tsaftacewa inji

FAQ barka da zuwa tuntube mu

Q:Ta yaya zan iya zaɓar inji mafi dacewa?

A:Domin ba da shawarar ku samfurin injin mafi dacewa, da fatan za a sanar da mu cikakkun bayanai masu zuwa: 1.What is your material? 2.The girman kayan? 3.The kauri na abu?

Tambaya: Lokacin da na sami wannan injin, ta yaya zan yi amfani da shi?

A: Za mu aika aiki video da manual ga inji. Injiniyan mu zai yi horo akan layi. Idan ana buƙata, za mu iya aika injiniyan mu zuwa rukunin yanar gizon ku don horo ko za ku iya aika ma'aikacin zuwa masana'antar mu don horarwa.

Tambaya: Idan wasu matsaloli sun faru da wannan injin, menene zan yi?

A: Mun samar da shekaru biyu na inji garanti. A lokacin garanti na shekaru biyu, idan akwai matsala ga injin, za mu samar da sassan kyauta (sai dai lalacewar wucin gadi). Bayan garanti, har yanzu muna ba da sabis na rayuwa gabaɗayan. Don haka duk wani shakku, kawai ku sanar da mu, za mu ba ku mafita.

Q: Menene sharuɗɗan biyan kuɗi?

A: Sharuɗɗan biyan kuɗi da muke karɓa sun haɗa da: Western Union, T/T, VISA, Biyan Bankin Onlina.

Tambaya: Yaya game da hanyoyin jigilar kaya?

A: Jirgin ruwa ta hanyar ruwa shine hanyar al'ada; Idan buƙatu na musamman, ana buƙatar tabbatar da ƙarshe a bangarorin biyu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana