Tattalin Arziki Laser Welder Handheld Welding Machine tare da Madaidaicin Welding 4 a cikin 1 fiber Laser waldi inji



1.Shahararren Fiber Laser Source
Yin amfani da sanannun masana'anta na laser (Raycus / JPT / Reci / Max / IPG), babban ƙimar canjin hoto yana tabbatar da ikon laser kuma yana sa tasirin walda ya fi kyau. Foster Laser iya tsara daban-daban jeri don saduwa da abokin ciniki bukatun.
2. Chiller Ruwan Masana'antu
Mai sanyaya ruwa na masana'antu yana tabbatar da zubar da zafi na ainihin hanyoyin hanyoyin gani, kyale na'urar walda don samar da daidaiton ingancin walda da kuma taimakawa wajen haɓaka ingancin walda da kanta. Yana kuma iya ƙara walda fitarwa ta rage downtime na fiber Laser waldi inji. Bugu da ƙari, kyakkyawan mai sanyaya ruwa na masana'antu kuma na iya tsawaita rayuwar sabis na na'urar waldawa ta Laser.
3.4 a cikin 1 Laser Head
Shugaban Laser na hannu yana da sauƙi mai sauƙi, ƙarami ne kuma haske, kuma ana iya amfani da shi da hannu na dogon lokaci. Haɗaɗɗen ƙira na maɓallin da rike yana da sauƙi da sauƙi don amfani. Yana iya gane ayyuka huɗu na walda, tsaftacewa, tsabtace kabu da yanke ta hanyar mai sarrafawa bisa ga yanayin amfani daban-daban, da gaske gane huɗu cikin ayyuka ɗaya a cikin injin ɗaya.
4.Interactive Touch Screen Control System
Foster Laser yana ba da Relfar, Super chaoqiang, Qilin, Au3Tech tsarin aiki tare da babban aiki, fahimta, da sauƙin amfani. Ba zai iya samar da sakamako mai kyau ba kawai amma kuma yana samar da kyakkyawan tsaftacewa da yanke sakamakon. Tsarin aiki yana tallafawa Sinanci, Ingilishi, Koriya, Rashanci, Vietnamese, da sauran yarukan.

Liaocheng Foster Laser Science & Technology Co., Ltd.
Liaocheng Foster Laser Science & Technology Co., Ltd. Kwararren masana'anta da aka sadaukar don bincike da samar da kayan aikin Laser, ya rufe yanki na sama da murabba'in murabba'in 10000. Mu yafi samar da Laser engraving inji, Laser alama inji, Laser sabon inji, Laser waldi inji, Laser tsaftacewa inji.
Tun lokacin da aka kafa shi a cikin 2004, Foster Laser koyaushe yana bin cibiyar abokin ciniki. By 2023. Foster Laser kayan aiki da aka fitar dashi zuwa fiye da 100 kasashe da yankuna, ciki har da Amurka, Brazil, Mexico, Australia, Turkey, da kuma Koriya ta Kudu, lashe amincewa da goyon bayan abokan ciniki. Samfuran kamfanin suna da CE, ROHS da sauran takaddun gwaji, adadin haƙƙin fasaha na aikace-aikacen, kuma suna ba da sabis na OEM ga masana'antun da yawa.
Foster Laser sanye take da ƙwararrun ƙungiyar R&D, ƙungiyar tallace-tallace, da ƙungiyar bayan-tallace-tallace, waɗanda zasu iya ba ku cikakkiyar ƙwarewar siye da amfani. Kamfanin na iya keɓance samfuran. tambura, launuka na waje, da sauransu bisa ga buƙata. Cika buƙatun ku na keɓancewa.
Foster Laser, muna jiran ziyarar ku.